![](https://www.bigthree.co.th/wp-content/uploads/2007/05/68177_649459895162371_5558486360604269742_n-560x372.jpg)
มูลนิธิบ้านตะวันใหม่
เมื่อวันเสาร์ที่1พ.ย.57 ที่ผ่านมา ทางโครงการละติจูดคอนโด ร่วมกับ โครงการทรัพย์ทวีโฮมแฟคทอรี่ ได้เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวันเด็ก ณ สถานสงเคราะห์เด็กบ้านตะวันใหม่ (มูลนิธิ พล.ต.อ.เภา สารสิน) โดยบริจาคเป็นค่าอาหารกลางวัน จำนวน7,955บาท และบริจาคสมทบเพิ่มเติม อีกจำนวน 5,670 บาท (สืบเนื่องจากกิจกรรมทางการตลาดบนFacebook ที่ให้เพื่อนๆกดLikeหน้าเพจ LatitudeCondo และ Suptawee โดยโครงการจะบริจาคให้1Like=10บาท ซึ่งสรุปยอดจำนวน Like ของละติจูดคอนโด 482 like=4,820บาท ทรัพย์ทวีโฮมแฟคทอรี่ 85Like=850บาท รวม5,670บาท) คิดเป็นยอดบริจาครวมทั้งสิ้น 13,625 บาท…ทางโครงการละติจูดคอนโดและทรัพย์ทวีโฮมแฟคทอรี่ ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆอีกครั้งที่มาร่วมบุญจากการกดLikeหน้าเพจในครั้งนี้นะคะ